สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน) ร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณและถวายความอาลัย เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร ในวันที่ 1 ตุลาคม 2563 นำโดย นายเบญจพล นาคประเสริฐ กรรมการบริหาร ปฏิบัติหน้าที่แทนผู้อำนวยการสำนักงานพัฒนาพิงคนคร คณะผู้บริหาร และเจ้าหน้าที่ สำนักงานพัฒนาพิงคนคร (องค์การมหาชน) ณ เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี
![](https://chiangmainightsafari.com/wp-content/uploads/2020/10/2020.10.14_๒๐๑๐๑๔_22.jpg)
ร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณและถวายความอาลัย เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
Posted 10/15/2020 | update : 10/22/2020
Share ร่วมน้อมรำลึกในพระมหากรุณาธิคุณและถวายความอาลัย เนื่องในวันคล้ายวันสวรรคตพระบาทสมเด็จพระบรมชนกาธิเบศร มหาภูมิพลอดุลยเดชมหาราช บรมนาถบพิตร
1,910
View