![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1.5/16/1f495.png)
![💕](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc1/1.5/16/1f495.png)
![🦒](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t83/1.5/16/1f992.png)
![🦓](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t4/1.5/16/1f993.png)
![🐂](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/ta7/1.5/16/1f402.png)
![🦘](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t89/1.5/16/1f998.png)
![🥰](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t43/1.5/16/1f970.png)
สัญชาตญาณของแม่นั้นเป็นอะไรที่หาคำมาอธิบายได้ยากยิ่ง ![🤱🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc3/1.5/16/1f931_1f3fb.png)
ไม่ใช่เพียงแค่มนุษย์ แต่สัตว์โลกหลายชนิด ![🐵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/1.5/16/1f435.png)
ต่างมีสัญชาตญาณความเป็นแม่อยู่เต็มเปี่ยมเช่นเดียวกัน หลายครั้งเราก็มักจะเห็นพวกมันแสดงความรักต่อกันไม่ต่างจากมนุษย์เลย วันนี้เราจะพาไปชมภาพความน่ารักของคู่สัตว์แม่ลูกภายในเชียงใหม่ไนท์ซาฟารี…ถ้าพร้อมใจละลายแล้วไปดูกันเลยยย ![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)
![🤱🏻](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/tc3/1.5/16/1f931_1f3fb.png)
![💖](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t42/1.5/16/1f496.png)
![🐵](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t7/1.5/16/1f435.png)
![🐻❄️](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/t27/1.5/16/1f43b_200d_2744.png)
![🎉](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/te5/1.5/16/1f389.png)