ชวนกินเที่ยวชิลล์รับลมหนาวที่เชียงใหม่ไนท์ซาฟารี ยกขบวนร้านอาหาร และบูธเครื่องดื่มแบบจัดเต็ม ในบรรยากาศสุดโรแมนติกริมทะเลสาบสวอนเลคที่ประดับตกแต่งไฟสีสันระยิบระยับต้อนรับเทศกาลคริสต์มาสและปีใหม่ ไฮไลท์คือต้นคริสต์มาสยักษ์ จุดเช็คอินแห่งใหม่ให้เพื่อนๆได้ถ่ายรูปสวยๆรัวกันไปเลย โดยงานนี้จัดยาวๆตั้งแต่ 5 โมงเย็นจนถึง 4 ทุ่ม วันที่ 24 ธ.ค 64 ถึงวันที่ 2 ม.ค.65 จัดเต็มความสุขส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่
งานนี้สายชิลล์ทั้งหลายไม่ควรพลาด
![🎊](https://static.xx.fbcdn.net/images/emoji.php/v9/td/1.5/16/1f38a.png)
บัตรเดินชมสัตว์(เดินชมสัตว์อย่างเดียว)ไม่ต้องจองคิวออนไลน์
บัตรนั่งรถชมสัตว์ (ชมกิจกรรมนั่งรถชมสัตว์และกิจกรรมอื่นๆ) ต้องจองคิวเข้าชมออนไลน์ผ่านเว็บไซต์ก่อนเข้าใช้บริการ
คลิกจอง www.chiangmainightsafari.com